Quá trình hoạt động và không ngừng thay đổi, Công ty VB Learning Việt Nam hiện nay đã được đội ngũ giảng viên chuyên nghiệp với trình độ chuyên môn cao, dạy tận gốc và tràn đầy năng lượng. 100% giảng viên là quản lý cấp cao, nhiều năm kinh nghiệm thực chiến, đều tốt nghiệp Đại học hoặc Cao học từ các trường có tiếng trong nước.
Hiện anh đang là chủ trì bộ môn kết cấu
Các dự án nổi bật:
CÁC NHÂN SỰ KHÁC